RNHT0402BTE412R
SEI Stackpole
708-RNHT0402BTE412R
RNHT0402BTE412R
Mfr.:
Paglalarawan:
Thin Film Resistors - SMD 412Ohms 0402 25ppm 0.1% HiTemp AEC-Q200
ECAD Model:
Availability
Stock:
Hindi Naka-stock
Lead-Time ng Pabrika:
17 (na) Linggo Tinatayang oras ng paggawa sa pabrika.
Minimum: 10000   Mga Multiple: 10000
Presyo ng Unit:
₱-.--
Ext. Presyo:
₱-.--
Est. Taripa:
LIBRENG Ipapadala ang Produktong Ito
Dami Presyo ng Unit
Ext. Presyo
Buo Reel (Mag-order sa multiple ng 10000)
₱3.75 ₱37,500.00
₱3.57 ₱71,400.00
Mga Katulad na Produkto
Katangian ng Produkto Value ng Attribute Pumili ng Attribute
SEI Stackpole
Kategorya ng Produkto: Mga Thin Film Resistor - SMD
RoHS:
Reel
RNHT
412 Ohms
0.1 %
63 mW (1/16 W)