RA73F2A412RBTDF
TE Connectivity / Holsworthy
279-RA73F2A412RBTDF
RA73F2A412RBTDF
Mfr.:
Paglalarawan:
Thin Film Resistors - SMD RA73F 2A 412R 0.1% 1K RL
ECAD Model:
May Stock: 979
Stock:
979 Maaaring Ipadala Agad
Lead-Time ng Pabrika:
Ang mga dami na higit pa sa 979 ay sasailalim sa minimum na mga kinakailangan sa pag-order.
Minimum: 1   Mga Multiple: 1
Presyo ng Unit:
₱-.--
Ext. Presyo:
₱-.--
Est. Taripa:
Dami Presyo ng Unit
Ext. Presyo
₱133.28 ₱133.28
₱96.99 ₱969.90
Buo Reel (Mag-order sa multiple ng 1000)
Katangian ng Produkto Value ng Attribute Pumili ng Attribute
TE Connectivity
Kategorya ng Produkto: Mga Thin Film Resistor - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
RA73
412 Ohms
0.1 %
25 PPM / C
2 mm (0.079 in)
1.25 mm (0.049 in)
0.43 mm (0.017 in)
- 55 C
+ 155 C
1 W
100 V