CDR33BP182BFURAJ
Vishay
77-CDR33BP182BFURAJ
CDR33BP182BFURAJ
Mfr.:
Paglalarawan:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 1800PF 100V 1%
ECAD Model:
Availability
Stock:
Hindi Naka-stock
Lead-Time ng Pabrika:
18 (na) Linggo Tinatayang oras ng paggawa sa pabrika.
Minimum: 1000   Mga Multiple: 1000
Presyo ng Unit:
₱-.--
Ext. Presyo:
₱-.--
Est. Taripa:
LIBRENG Ipapadala ang Produktong Ito
Dami Presyo ng Unit
Ext. Presyo
Buo Reel (Mag-order sa multiple ng 1000)
₱85.09 ₱85,090.00
₱56.17 ₱112,340.00
Mga Katulad na Produkto
Katangian ng Produkto Value ng Attribute Pumili ng Attribute
Vishay
Kategorya ng Produkto: Mga Multilayer Ceramic Capacitor MLCC - SMD/SMT
1800 pF
100 VDC
1 %
SMD/SMT
- 55 C
+ 125 C
3.2 mm (0.126 in)
2.5 mm (0.098 in)
1.25 mm (0.049 in)