Display Interface IC

Mga Resulta: 153
Pumili Larawan # ng Piyesa Mfr. Paglalarawan Datasheet Availability Pagpepresyo (PHP) I-filter ang mga resulta sa talahanayan ayon sa unit price batay sa iyong dami. Dami RoHS ECAD Model Isitilo ng Mounting Package / Case Series Uri Maximum na Operating Frequency Supply Voltage - Max Supply Voltage - Min Supply Current ng Pagpapatakbo Minimum na Operating Temperature Maximum na Operating Temperature Kuwalipikasyon Packaging
Texas Instruments Display Interface IC 10/12-Bit FPD-Link I II SER/DES A 926-DS A 926-DS90UB914QSQNOPB 15May Stock
Cut Tape
₱893.87
₱704.30
₱639.88
₱588.35
Reel
₱557.06
Min.: 1
Mult.: 1
: 250
SMD/SMT WQFN-48 DS90UB914Q Display Interface 100 MHz 1.8 V 1.8 V - 40 C + 105 C AEC-Q100 Reel, Cut Tape, MouseReel
Texas Instruments Display Interface IC 5-MHz to 65-MHz 24-b it color FPD-Link I A 926-DS90UR906QSQENPB 999May Stock
Cut Tape
₱1,166.88
₱925.16
₱864.42
₱798.16
Reel
₱755.22
Min.: 1
Mult.: 1
: 1,000
SMD/SMT WQFN-60 DS90UR906Q - 40 C + 105 C AEC-Q100 Reel, Cut Tape, MouseReel

Texas Instruments Display Interface IC PanelBus DVI Rcvr AL T 595-TFP201APZP AL ALT 595-TFP201APZP
78May Stock
₱1,033.75
₱819.02
₱632.52
₱618.41
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT HTQFP-100 TFP201A Tray
Texas Instruments Display Interface IC 3.3V LVDS Receiver 2 4B FPD Link A 595-S A 595-S90CF384AQMTXNPB 6May Stock
₱498.16
₱384.05
₱355.22
₱307.98
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT TSSOP-56 DS90CF384AQ - 40 C + 85 C AEC-Q100 Tube
Analog Devices Display Interface IC Pb-free 10-bit, 170MSPS Analog Interface
62May Stock
₱1,478.54
₱1,181.60
₱1,107.98
₱1,026.39
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT LFCSP-64 AD9984A 10-Bit Display Interface 170 MHz 1.8 V, 3.3 V 1.8 V, 3.3 V 255 mA 0 C + 70 C Tray
Analog Devices Display Interface IC Pb-free10 bit 170 MSPS Analog Interface
78May Stock
₱1,478.54
₱1,182.21
₱1,107.98
₱1,025.77
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT LQFP-80 AD9984A 0 C + 70 C Tray
Texas Instruments Display Interface IC 10/12-Bit FPD-Link I II SER/DES A 926-DS A 926-DS90UB914QSQENPB 6May Stock
Cut Tape
₱733.75
₱574.85
₱534.97
₱491.41
Reel
₱430.06
Min.: 1
Mult.: 1
: 2,500
SMD/SMT WQFN-48 DS90UB914Q Display Interface 100 MHz 1.8 V 1.8 V - 40 C + 105 C AEC-Q100 Reel, Cut Tape, MouseReel

Texas Instruments Display Interface IC EP PanelBus DVI Rece iver
2,290Inaasahan 11/23/2026
₱1,761.36
₱1,363.81
₱1,270.56
₱1,194.48
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT HTQFP-100 TFP401A 3.6 V 3 V 370 mA - 55 C + 125 C Tray
Texas Instruments Display Interface IC 6-Gbps HDMI 2.0 TMDS retimer 48-VQFN -40 A 595-TMDS181IRGZT
4,126Inaasahan 11/19/2026
Cut Tape
₱546.63
₱423.93
₱393.25
₱347.85
Reel
₱298.77
Min.: 1
Mult.: 1
: 2,500
SMD/SMT VQFN-48 TMDS181 TMDS Retimer 400 kHz 3.465 V 1.1 V 350 mA - 40 C + 85 C Reel, Cut Tape, MouseReel
FCL Components Display Interface IC Touch Panel IC, USB, 4/5/7-wire, Dual-Touch, RoHS
1,000Inaasahan 10/14/2027
₱1,450.31
₱1,360.13
₱949.08
₱911.66
₱776.08
Min.: 1
Mult.: 1
LFQFP-48 CNTL IC 4/7 wire Dual Touch Bulk
Diodes Incorporated PI3HDX1204EZLEX
Diodes Incorporated Display Interface IC Active HDMI W-QFN3060-32 T&R 3.5K 10,500Available ang Stock ng Pabrika
Reel
₱76.69
Min.: 3,500
Mult.: 3,500
: 3,500
SMD/SMT TQFN-32 Reel

Kinetic Technologies Display Interface IC Hindi Naka-stock
Reel
₱611.66
Min.: 1,500
Mult.: 1,500
: 1,500
SMD/SMT LFBGA-289 USB Type-C / DisplayPort 1.4 MST Hub 25 MHz - 20 C + 70 C Reel
indie Semiconductor Display Interface IC DisplayPort 1.4aLink Training Tunable PHY RetimerRetimer Hindi Naka-stock
₱428.84
₱328.22
₱303.68
₱276.08
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT VQFN-46 MCDP6150 DisplayPort ReTimer 1.95 V 1.65 V 13 mA 0 C + 70 C Tray
indie Semiconductor Display Interface IC USB Type-C Switching Retimer Hindi Naka-stock
₱381.60
₱292.64
₱269.94
₱245.40
Min.: 1
Mult.: 1
SMD/SMT VQFN-46 MCDP6200 USB Switching Retimer 1.95 V 1.65 V 13 mA 0 C + 70 C Tray
Texas Instruments Display Interface IC 5-85 MHz 24-bit Clr FPD-Link III Dserial A 595-DS90UB926QSQENPB Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Cut Tape
₱962.58
₱757.06
₱705.53
₱649.08
Reel
₱598.16
Min.: 1
Mult.: 1
: 2,000
SMD/SMT WQFN-60 DS90UB926Q Deserializer 85 MHz 3.3 V 3.3 V 125 mA - 40 C + 105 C AEC-Q100 Reel, Cut Tape, MouseReel
Texas Instruments Display Interface IC 5-85MHz 24B Color FP D-Link III Seralzr A 595-DS90UB927QSQENPB Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Reel
₱479.76
Min.: 2,500
Mult.: 2,500
: 2,500
SMD/SMT WQFN-40 DS90UB927Q Serializer 85 MHz 3.6 V 3 V 600 uA - 40 C + 105 C AEC-Q100 Reel
Texas Instruments Display Interface IC Display Port 1:1 Rep eater A 595-SN75DP1 A 595-SN75DP118RHHT Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Reel
₱101.84
Min.: 2,500
Mult.: 2,500
: 2,500
SMD/SMT VQFN-36 SN75DP118 0 C + 85 C Reel
Texas Instruments Display Interface IC Display Port 1:1 Rep eater A 595-SN75DP1 A 595-SN75DP118RHHR Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Cut Tape
₱230.06
₱172.39
₱157.67
₱141.72
Reel
₱130.06
Min.: 1
Mult.: 1
: 250
SMD/SMT VQFN-36 SN75DP118 0 C + 85 C Reel, Cut Tape, MouseReel
Texas Instruments Display Interface IC Embedded Display Por t repeater A 595-SN A 595-SN75DP119RGYR Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Cut Tape
₱190.80
₱142.33
₱130.06
₱117.18
Reel
₱103.07
Min.: 1
Mult.: 1
: 250
SMD/SMT VQFN-14 SN75DP119 - 40 C + 85 C Reel, Cut Tape, MouseReel
Texas Instruments Display Interface IC Embedded DisplayPort (eDP) repeater A 59 A 595-SN75DP119RHHT Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Reel
₱111.04
Min.: 2,500
Mult.: 2,500
: 2,500
SMD/SMT VQFN-36 SN75DP119 - 40 C + 85 C Reel
Texas Instruments Display Interface IC Embedded DisplayPort (eDP) repeater A 59 A 595-SN75DP119RHHR Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Cut Tape
₱228.22
₱171.17
₱160.12
₱144.17
Reel
₱128.84
Min.: 1
Mult.: 1
: 250
SMD/SMT VQFN-36 SN75DP119 - 40 C + 85 C Reel, Cut Tape, MouseReel
Texas Instruments Display Interface IC Disp Port 1:1 Dual A 595-SN75DP120RHHT A A 595-SN75DP120RHHT Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 20 (na) Linggo
Reel
₱165.65
Min.: 2,500
Mult.: 2,500
: 2,500
SMD/SMT VQFN-36 SN75DP120 0 C + 85 C Reel
Texas Instruments Display Interface IC Disp Port 1:1 Dual A 595-SN75DP120RHHR A A 595-SN75DP120RHHR Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Reel
₱227.00
Min.: 250
Mult.: 250
: 250
SMD/SMT VQFN-36 SN75DP120 0 C + 85 C Reel
Texas Instruments Display Interface IC DisplayPort 1:2 Sw A 595-SN75DP122ARTQR A 595-SN75DP122ARTQR Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Cut Tape
₱406.75
₱312.27
₱288.35
₱274.85
Reel
₱247.24
Min.: 1
Mult.: 1
: 250
SMD/SMT QFN-56 SN75DP122A Display Port to TMDS Translator 5 V 5 V 60 mA 0 C + 85 C Reel, Cut Tape, MouseReel
Texas Instruments Display Interface IC DisplayPort 1:2 Sw A 595-SN75DP128ARTQT A 595-SN75DP128ARTQT Lead-Time para sa Hindi Naka-stock 26 (na) Linggo
Reel
₱197.55
Min.: 2,000
Mult.: 2,000
: 2,000
SMD/SMT QFN-56 SN75DP128A 0 C + 85 C Reel